รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 11 ต.ค 2561 12 ต.ค 2561
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางประกาย มุ่งหมาย ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา กรรมการ
2 นางวิลาวัลย์ พันธ์ยงค์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
3 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นางสาวมาลี สลัดทุกข์ ครูโรงเรียนบ้านโคกวิทยา กรรมการ
2
0036
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวมะลิวัลย์ ชนะศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
2 นางสาวศิรินภา ชื่นตา ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นางสาวละออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก กรรมการ
5 นางสมาภรณ์ ชนิดพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการและเลขานุการ
3
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนายพิพิธธน บุราคร ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก รองประธาน
2 นางคณิศรา ภู่ไหม ครูโรงเรียนบ้านทุ่งสว่าง กรรมการ
3 นายกิติ ประชัน ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
4 นางปวริศา พิบูลย์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการ
5 นางสุชิน พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4
0047
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางมบุรี จันทวี ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า ประธาน
2 นางนุชนาถ พิมอักษร ครูโรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่ รองประธาน
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นายพงศ์ธร ทองใบ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนคูณ กรรมการ
5 นางสาคร พรมสุข ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการและเลขานุการ
5
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสาวเสาวนีย์ เจริญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว รองประธาน
3 นางสมควร กลมพันธ์ ครูโรงเรียนชนะใช้กิจการ กรรมการ
4 นางพนิดา แสงใส ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการ
5 นางสาวชิดกมล บุญไสย์ ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการและเลขานุการ
6
0764
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางณิชรัตน์ แสงทอง ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางดารณี กองสิน ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
3 นางสาวจิราวรรณ ลาธุลี พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองคับคา กรรมการและเลขานุการ
7
0788
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอาภรณ์ทิพย์ นาคพันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) ประธาน
2 นางไพรวัลย์ ตั้งมั่น ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ กรรมการ
3 นางสาวจิรนันท์ ตั้งมั่น ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการ
4 นางเดือนเพ็ญ แก้วกอง ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการ
5 นางสาวเมธกานต์ มีคุณ ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0124
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารบริหาร ชั้นที่ 2 ห้องที่ 4 (ป.4/9)
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนิภาภรณ์ ทัดเทียม ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
2 นายธีรภัทร สมัครพงศ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
3 นายเสกสิทธิ์ แสนทวีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการ
4 นางทัศน์ทยา จันทร์แจ้ง ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นางสาวนันท์นภัส สุพงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก กรรมการ
2
0134
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ป.3/8)
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมปอง ชินตะวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) ประธาน
2 นางสาวราตรี คงมาก ครูโรงเรียนบ้านตูม รองประธาน
3 นายทินกร งามแสง ครูโรงเรียนบ้านเขวาธะนัง กรรมการ
4 นายวิษณุ จังอินทร์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
5 นางธัญญาภรณ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการและเลขานุการ
3
0773
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 4 - 8)
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนัญกรณ์ โพธิวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเม็กพิทยา ประธาน
2 นายวุฒิพงษ์ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ รองประธาน
3 นางสาวทิวาพร เผ่าภูรี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองรุง กรรมการ
4 นางสาววันวิสา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการ
5 นางจารุวรรณ แก้วมูล ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
4
0775
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 4 - 8)
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเฉลิม มงคลแก่นทราย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ รองประธาน
3 นายจำลอง รัตพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการ
4 นางชุตินันท์ นางวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการ
5 นางสาวธัญญารัตน์ พลฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนจักจั่น กรรมการและเลขานุการ
5
0790
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 80 พรรษา (อนุบาล เขตเก่า) ห้อง iep2/5-3/5
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายภานุวัฒน์ บุญแซม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก ประธาน
2 นายสุนทร ทองนาล ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง รองประธาน
3 นางสาวยุวดี ฤาษี ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
4 นางสาวจามจุรี ไชยผา ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) กรรมการ
5 นางสาวปนัดดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
6 นายถิรวุฒิ เมธาภัทรกุล ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
7 นางสุพรรณิการ์ นันท์สิงห์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการและเลขานุการ
6
0792
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 2 ห้องที่ 2 (ป.4/2)
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวชมพูนุช แพงกิ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 ประธาน
2 นางสุกัญญา มะโนชาติ ครูโรงเรียนบ้านหนองรุงพระทะเล รองประธาน
3 นางสาวกฤษณา คำชัย ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการ
4 นายกิติศักดิ์ ภักดิ์ใส ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นางจันจิรา สมหวัง ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการและเลขานุการ
7
0822
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 2 ห้องที่ 3 (ป.4/3)
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุรพงษ์ จันทร์แจ้ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสลับ ประธาน
2 นางจำปา สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย รองประธาน
3 นาง กิตติญา ภัยวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
4 นางจุรีรัตน์ จงจรูญเกียรติ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
5 นางสาวมนฤดี สาระพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด ศูนย์ประสานกลุ่มเมืองกันทร์(เขตเก่า)
12 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกรรณิการ์ กลิ่นหวาน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชำม่วง ประธาน
2 นางสาวภาณิชา อัมภรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว รองประธาน
3 นางสาวสุพิศ ทาทอง ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
4 นางสาวปรีชญา คูณชัย ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการ
5 นายศุภณัฐ โพธิ์ดี ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
6 นางสมถวิล ป้องกัน ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการ
7 นางสาวเพียงดาว ชินวงษ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองหว้า กรรมการ
8 นางสาวนุริญญา สาธุพันธ์ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
9 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
2
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด โรงยิมสนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด
12 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพจน์ สำโรง ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน ประธาน
2 นายปรัตถกร รักพรม ครูโรงเรียนบ้านม่วง(รามคำแหงอนุสรณ์11) รองประธาน
3 นายสุรศักดิ์ ปราบเสียง ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก กรรมการ
4 นายจีระศักดิ์ ยาโน ครูโรงเรียนบ้านสะพุง กรรมการ
5 นางสาวญาณิศา บุญตาโลก ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการและเลขานุการ
3
0770
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด โรงยิมสนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด
12 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเดวิทย์ ไผ่แก้ว ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก ประธาน
2 นายปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) รองประธาน
3 นายเจษฎาภรณ์ อาจหาญ ครูโรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก กรรมการ
4 นายพนมพร นันทสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0143
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวที 1
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุชีรา แสนรังค์ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
2 นางสาวพรฤทัย ราชภักดี ครูโรงเรียนบ้านจานเลียว กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ ศรีธีรานนท์ ครูโรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ กรรมการ
4 นายกรวิทย์ ทองแปลง ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการ
5 นายเจษฎาภรณ์ สุพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
2
0147
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้อมคอมพิวเตอร์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววิรัญรัฏฌา รัตโน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ รองประธาน
3 นายวีระพงษ์ คำแดง ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
4 นายจันทร์ทร ปัญญาวัน ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการ
5 นางพรทิพา วาลตะคุ ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการและเลขานุการ
3
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวที 1
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางคนึงนิจ ธรรมจักร์ ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
3 นางลำดวน อ่อนทรวง ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
4
0152
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวที 2
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรัชพงศ์ บุญลอด ครูโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ ประธาน
2 นายถาวร ครองยุติ ครูโรงเรียนบ้านเพ็ก กรรมการ
3 นางสาวพูนสุข ปัญญาวัน ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางสาวดารณี สีสาลี ครูโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง กรรมการและเลขานุการ
5
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องประชุมใหญ่
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกำไลวรรณ หอมจะบก ครูโรงเรียนเกษตรประชาตาทวด ประธาน
2 นายปัฐพงษ์ ขอจงสุข ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) รองประธาน
3 นางอุมาริน ศรีอุดร ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง กรรมการ
4 นางนฤมล คำทวี ครูโรงเรียนบ้านเขวาธะนัง กรรมการและเลขานุการ
6
0156
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องอนุบาล
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฐิภสภรณ์ ทาระบุตร ครูโรงเรียนบ้านซำเบ็ง ประธาน
2 นางนงลักษณ์ รัตนา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางกาญจนา วิสิฎฐ์พรอักษร ครูโรงเรียนบ้านหนองเม็กพิทยา กรรมการ
4 นางสาวสกาวเดือน ขาวสลับ ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจมิตร กรรมการ
5 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
7
0169
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้อง ป.4
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญญาต ภักดีพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย ประธาน
2 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางไพบูรณ์ พูลเพิ่ม ครูโรงเรียนบ้านกะมอล(กรป.กลางประชาอุทิศ) กรรมการ
4 นางลิธานันท์ คำโท ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
8
0768
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องสังคมศึกษา
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายผจญ พี่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
2 นางสาววราณี จงกลกลาง ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
3 นางสาวอรอุมา อนันต์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ กรรมการ
4 นางอนงค์ ปรารมย์ ครูโรงเรียนบ้านบึงมะลู กรรมการ
5 นางธาวินี ประทุมวงค์ ครูโรงเรียนบ้านตระกวน กรรมการ
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0738
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ หอประชุม
12 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางชลลัดดา เปี่ยมอักโข ครูสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 ประธาน
2 นางวิไล บุญชู ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
3 นางพรประภัสศร์ ศรชัย ครูโรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ กรรมการ
4 นางกมลขัณฑ์ ดวงจำปา ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการ
5 นางสาวชระริน พันธ์สวัสดิ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการ
2
0739
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ หอประชุม
12 ต.ค 2561 13.00-16.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอิศรา เถาว์โท ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางหัทญานี สารบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านภูมิซรอล กรรมการ
3 นางลักษมี เบ้าทอง ครูโรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด กรรมการ
4 นายธนสิทธิ์ สงโสด ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการ
5 นางโยทะกา รักโสภา ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
3
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 2
12 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชิต ศิริชนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นายไพรัตน์ ทองบ่อ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งเลน รองประธาน
3 นายเทิดศักดิ์ ยงทวี ครูโรงเรียนบ้านดอนเขียว กรรมการ
4 นายธนัญชัย ปามุทา ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง กรรมการ
5 นางสาวฐิติพร จำมี ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
6 นางอนงค์ สายแวว ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
7 นางแสนสุดี เทศะบำรุง ครูโรงเรียนบ้านปุน กรรมการ
8 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
9 นายปัญญา เบิกบาน ครูโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการ
4
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 2
12 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรัตนสิทธิ์ โสพล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจานบัว ประธาน
2 นายวรุฒน์ มั่นจิต ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ รองประธาน
3 นายประวัติดี วรรณภูงา ครูโรงเรียนบ้านปุนวิทยา กรรมการ
4 นางหัทยา ลือกำลัง ครูโรงเรียนบ้านบึงมะลู กรรมการ
5 นายบรรหาร เมาลี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการ
6 นางทศมาส สำโรง ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
7 นางสุชิน พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
8 นายประกาศิต ชูเสน ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการ
9 นางรุจิรา สถิตสุข ครูโรงเรียนบ้านไผ่หนองแคน กรรมการ
5
0816
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
12 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวิชาญ กาญจนพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นายกิตติวัฒน์ ทองศรี ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการ
3 นายโสภณ คำลีมัด ครูโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการ
4 นายฉัตรชาย รินวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
5 นายศักดิ์สิทธิ์ ไชยโยธา ครูโรงเรียนบ้านปุน กรรมการ
6
0817
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
12 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวิชาญ กาญจนพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นายโสภณ คำลีมัด ครูโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการ
3 นายฉัตรชาย รินวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
4 นายกิตติวัฒน์ ทองศรี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการ
5 นายศักดิ์สิทธิ์ ไชโยธา ครูโรงเรียนบ้านปุน กรรมการ
7
0818
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
12 ต.ค 2561 13.00-16.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสิทธิวัฒน์ ธนบูลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) ประธาน
2 นายบุญรอด ศรีจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
3 นายวีระศักดิ์ นันทะสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
8
0819
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
12 ต.ค 2561 13.00-16.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสิทธิวัฒน์ ธนบูลย์พิพัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) ประธาน
2 นายบุญรอด ศรีจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
3 นายวีระศักดิ์ นันทะสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง311-312/ชั้น1
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอนุรักษ์ บุญเพ็ง ครูโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายนพรัตน์ เงาศรี ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการและเลขานุการ
2
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง321-322/ชั้น2
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวมลฤดี สมหนองหาร ครูโรงเรียนบ้านจานบัว ประธาน
2 นางสาวสุพิชา ประกอบกิจ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นางสาวณัฐยา ปราสาททอง ครูผู้ช่วยโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
3
0309
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง323-324/ชั้น2
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุขนิรันดร์ ทองมาก ครูโรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา ประธาน
2 นายบัญญัติ ศรีไทย ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการ
3 นางสาวปฏิญญา สารโท ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
4
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง325/ชั้น2
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมงคล สุทธิสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปุนวิทยา ประธาน
2 นายอภิรักษ์ สุระโส ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการ
3 นางสาวไพรจิตร จำปาคำ ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการและเลขานุการ
5
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา ที่จอดรถ บริเวณ อาคาร 10
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายฎิธิการ สาอนันต์ ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก ประธาน
2 นางสาวสุภาณีย์ ตุ้มคง ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นายเฉลิมพล สระ ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการและเลขานุการ
6
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา ที่จอดรถ บริเวณ อาคาร 10
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทินกร มณีกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจิก ประธาน
2 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
7
0313
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา ที่จอดรถ บริเวณ อาคาร 10
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไสว มีสติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเก่า ประธาน
2 นางนภาพร ภาษาพรม ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
3 นายสนอง ใจทน ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการและเลขานุการ
8
0721
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง335/ชั้น3
12 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอัครินทร์ ฉัตรอริยวิชญ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านระโยง ประธาน
2 นายธวัชชัย กิ่งมณี ครูโรงเรียนบ้านกุดเสลาหนองขวาง กรรมการ
3 นายวรพิษณุณาญ์ บุญช่วย ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองหิน(อสพป.15) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0314
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
4 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
5 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
9 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
10 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
2
0315
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
3
0316
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
7 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
8 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
9 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
10 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
4
0317
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
6 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
7 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
8 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
9 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
10 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5
0323
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
4 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
5 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
6 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
7 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
8 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
10 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
6
0324
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
6 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
10 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
7
0325
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
4 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
6 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
9 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
10 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
8
0326
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
9
0327
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
6 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
7 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
8 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
9 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
10 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
10
0328
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
6 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
7 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
8 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
10 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
11
0329
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
4 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
7 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
8 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
9 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
10 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
12
0330
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
13
0331
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
4 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
5 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
7 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
8 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
10 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
14
0332
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
15
0333
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
5 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
6 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
7 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
8 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
10 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
16
0334
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
17
0335
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
6 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
9 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
10 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
18
0336
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
19
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
3 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
4 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
5 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
6 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
7 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
8 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
9 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
20
0338
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
3 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
4 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
6 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
7 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
8 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
21
0339
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นรต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
5 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
6 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
7 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
8 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
9 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
10 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
22
0341
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
4 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
6 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
7 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
8 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
9 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
10 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
23
0345
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศิริพงษ์ บุตกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาปรก ประธาน
2 นายบรรจง โพธิสาร ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 รองประธาน
3 นางมนทยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายรุ่งโรจน์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นายแสงอรุณ แก้วบุตรดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
6 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
7 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
8 นายสัญญา จันคณา ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
9 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
10 ว่าที่ร้อยตรียุทธพล อุพรม ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
24
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายอิทธิฤทธิ์ โสภา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นายจักรกฤษณ์ เทียมจิตร ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการ
4 นางจำเนียร ไชยหงษ์ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล กรรมการและเลขานุการ
25
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
12 ต.ค 2561 รายงานตัวก่อน 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศักดิ์ดา ปิตตาลาโพธิ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก ประธาน
2 นางสาวฐิตินันท์ กงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการ
3 นายจักรกฤษณ์ เทียมจิตร ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการ
4 นางวัลลิยา ไกรรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการ
26
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 2
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอุทิศ จันทร์เขียว ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
2 นายฤทธิบูรณ์ ผิวทน ครูโรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่ กรรมการ
3 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทักษิณา สร้อยมาลุน ครูโรงเรียนบ้านสะพุง กรรมการ
5 นางวารุณี ปุกจิตร ครูโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
27
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 2
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสนอง สิงห์ซอม ครูโรงเรียนบ้านขนุน กรรมการ
2 นายบัวผัน กุลบุตร ครูโรงเรียนบ้านผือ กรรมการ
3 นายประกาศิต สัมภาวะ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายสามารถ วันศรี ครูโรงเรียนบ้านตาแท่น กรรมการ
28
0375
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย อดทน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
3 นายเดชา พรมมาสุข ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโนนแสนคำหนองศาลาศรีสะอาด กรรมการ
4 นางจิรฉัตร อำไพ ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการ
5 นายธีระวัฒน์ อินทะพันธุ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
29
0601
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
2 นางจิรฉัตร อำไพ ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการ
3 นายธีระวัฒน์ อินทะพันธุ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
30
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ เวที 1
12 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางลิธานันท์ คำโท ครูโรงเรียนบ้านทุ่งสว่าง ประธาน
2 นายชนินทร์ เชื้อสอน ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
3 นางสาวณัฐริยา จันทร์ทัย ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
4 Mr.Ambi Nesto ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจมิตร กรรมการ
5 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการและเลขานุการ
31
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ เวที 1
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายถาวร แพงสกล ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด ประธาน
2 นางสาวธนัชภรณ์ บุตรสี ครูโรงเรียนบ้านท่าสว่าง กรรมการ
3 นายอินทวา นันทสาร ครูโรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่ กรรมการ
4 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
32
0643
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
2 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
3 นายกิตติศักดิ์ มรรคสันต์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นายนันทวุฒิ กองแก้ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
5 นายจิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
33
0731
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 1
12 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนวัฒน์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา กรรมการ
2 นายอานุเทพ กิ่งสกุล ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
3 นางฐิมญกรรณ พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
34
0732
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 1
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางศศิลักษณ์ ธิเดช ครูโรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ ประธาน
2 นางรัตนา นันทพานิช ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
3 นางทิพวัลย์ นามวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
4 นางสาวจินตนา สิงห์เชื้อ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านซะวาซอ กรรมการ
5 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0400
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสรวิศิษฎ์ ทางาม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเพ็ก ประธาน
2 นางผ่องศรี วรรณทวี ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) รองประธาน
3 นางสาวจินตนา หยิบยก ครูโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ กรรมการ
4 นายฐานะ แก้วแสง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
5 นางสาวสาธิตา ดวงเด่น ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการและเลขานุการ
2
0404
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
12 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายฐานะ แก้วแสง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางผ่องศรี วรรณทวี ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) รองประธาน
3 นางรัตนา นันทพานิช ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
4 นางสาวสาธิตา ดวงเด่น ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0005
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไผท คงศรีลา ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย ประธาน
2 นางสาวปิยธิดา อำภาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการ
3 นางสาวโสภา วันทะวงค์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววิลาสินี ศิริรัตน์ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการและเลขานุการ
2
0011
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฉัตรวิรุณ บุญช่วย ครูโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 สิบเอกเกียรติศักดิ์ พลนำ ครูโรงเรียนอรจันทร์วิทยา กรรมการ
3 นางสาววิไล อัมพรศรี ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการ
4 นายถาวร ยี่สุ่น ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
5 นางสาวศศิธร สลับเชื้อ ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการและเลขานุการ
3
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววนิดา เกษี ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) ประธาน
2 นายคงชัย ประจันตะเสน ครูโรงเรียนมารีย์อุปถัมถ์ กรรมการ
3 นายอรรถพล น้อยมิ่ง ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายเชี่ยวชาญ พรมวิหาร ครูโรงเรียนบ้านตาเส็ด กรรมการ
5 นางสาวสังวาลย์ นามแดง พนักงานราชการโรงเรียนบ้านโนนสำโรง กรรมการและเลขานุการ
4
0017
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2
12 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปราโมช ไพรบึง ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว ประธาน
2 นางสาวนาฏยา ดาวแก้ว ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
3 นายปัญญา ผะเดิม ครูโรงเรียนบ้านรุ่งอรุณ(ทบ) กรรมการ
4 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสุกัญญา มาตราวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการและเลขานุการ
5
0044
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ชั้นใต้ถุนอาคาร 100 ปี
12 ต.ค 2561 09.00.น
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นางสาวศิริประภา แก้วคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
3 นายภูรี สว่างวงษ์ ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
4 นางสาววนิดา เกษี ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นางสาวอำพร เวียงคำ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารเฉลิมเกียรติ60พรรษา
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประมวล ศรีธีรานนท์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ประธาน
2 นางสาวศิริวรรณ พิญญพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการ
3 นางสาวอลิสา สกุลพงศ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสมาภรณ์ ชนิดพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการ
5 สิบเอกเกียรติศักดิ์ พลนำ ครูโรงเรียนอรจันทร์วิทยา กรรมการและเลขานุการ
2
0012
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางพิสมัย ศรีโสด รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางนิฤมล วรรณคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
3 นางบังอร ไชยช่วย ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
3
0013
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพจิตร สิงห์ทอง ครูโรงเรียนบ้านโนนสำราญ ประธาน
2 นางประยอม คำหงษา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
3 นางสาวรุ้งลาวัลย์ ไชยสัตย์ ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางศิริกัลยา พื้นอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการและเลขานุการ
4
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายคำปัน จำปาเรือง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง ประธาน
2 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวอลิสา สกุลพงศ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางประยงค์ ร่วมจิตร ครูโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการ
5 นายไพฑูรย์ สายพิน ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการและเลขานุการ
5
0034
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุวรรณรัตน์ วันเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนงาม ประธาน
2 นางประครอง บรรพชาติ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางสมลักษณ์ วรรณเวช ครูโรงเรียนบ้านโนนเปือย กรรมการ
4 นางรังษีทอน ชินชัย ครูโรงเรียนบ้านหนองนกเขียน กรรมการ
5 นางประเนียน จุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
6
0048
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ วงศ์จันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตระกาจ ประธาน
2 นางวิไลลักษณ์ ผ่องราศรี ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการ
3 นางสาวนิธิกานต์ กิ่งแก้ว ครูโรงเรียนบ้านคำกลาง กรรมการ
4 นางสาวประไพภรณ์ ปัญญา ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 27 กรรมการ
5 นางพรทิพย์ แสงสุวรรณ ครูโรงเรียนบ้านกราม กรรมการและเลขานุการ
7
0050
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนงลักษณ์ ไทยสะเทือน ครูโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางรำไพ กล้าหาญ ครูโรงเรียนบ้านหนองนกเขียน กรรมการ
4 นางอรพิน บัวแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองรุงพระทะเล กรรมการและเลขานุการ
8
0067
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น(ป.1)
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเสกสรรค์ สามศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระทิง ประธาน
2 นางอุไรรัตน์ สุวรรณกูฏ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางวชิราภรณ์ บุญเชิญ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
4 นางพันธ์ุมาลี ป้องคำ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
9
0068
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น(ป.1)
12 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประกอบเกียรติ ชัยเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง ประธาน
2 นางรำไพ ประวัน ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
3 นางสำราญ คำพิราช ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
4 นางรวิภา ชาภักดี ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
5 นางสำราญ สืบหล้า ครูโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0651
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
2
0653
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางทิพวัลย์ นางวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
5 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
3
0655
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ประธาน
2 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
4
0657
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
12 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นายสุวิทย์ พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม