รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 11 ต.ค 2561 12 ต.ค 2561
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรทัย กองสิน ครูโรงเรียนบ้านปะทาย รองประธาน
2 นางวิภาสิริ พรมตวง ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ(ประจวบสงเคราะห์) กรรมการ
3 นางรัตนา วะรงค์ ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก กรรมการ
4 นางสาวจริยา คำจุล ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
5 นางสุนันทนา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
2
0008
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก รองประธาน
3 นางสาวประไพจิตร พื้นผา ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางสาวรุจิษยา สิทธมณี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการ
5 นางปิยะมาศ ผ่านพินิจ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
3
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกนกรัตน์ สายสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ ประธาน
2 นางกรรณิการ์ คำศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง รองประธาน
3 นางวิลาวัณย์ ร่มรื่น ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางอัจฉริยา คุณมาศ ครูโรงเรียนบ้านโนนแสนคำหนองศาลาศรีสะอาด กรรมการและเลขานุการ
4
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางณรัญชน์ภัส. ดาลัยรัชชาธัญสิริ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นางสุภาพร บุญไทย ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ รองประธาน
3 นายจิรภัทร ทีฆายุพรรค ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสุติมา บุญเฟรือง ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
5 นางรวิภา ชาภักดี ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการและเลขานุการ
5
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวธัญธิตา บุญมารอง ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการ
2 นางสาววิชุดา คุมมินทร์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแสนคำหนองศาลาศรีสะอาด กรรมการ
3 นางจินตนา บุญทองเพชร ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
4 นางสาวเอมมิกา บุญรักษา ครูโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) กรรมการ
5 นางภัทรนันท์ ดำลี ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการ
6
0046
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสมคิด วงศ์แหวน ครูโรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวธันยพร แหวนวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการ
3 นายสัญญา พิมพ์ศรี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล กรรมการ
4 นางวิไล บุญชู ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
7
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางหนูเวียง คำเคนบ้ง ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
2 นางศศิวรรณ พงษ์ชะอุ่มดี ครูโรงเรียนบ้านภูมิซรอล กรรมการ
3 นางสมลักษณ์ วรรณเวช ครูโรงเรียนบ้านโนนเปือย กรรมการ
4 นางสาวสมพร วรรณจู ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
5 นางบัวทิพย์ เรืองศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว กรรมการและเลขานุการ
8
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวบุษกร ลาวรรณ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา รองประธาน
2 นางสมจิตต์ ตุนา ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการ
3 นางสาวกาญจณภัช เย็นใจ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านทุ่งกอกหนองเกาะ กรรมการ
4 นางวิราภรณ์ แก่นสาร ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
5 นางสาวกันตินันท์ เคารพ ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการและเลขานุการ
9
0762
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจุไรรัตน์ ไชยมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ ประธาน
2 นายกำพล ยิ้มเกิด ครูโรงเรียนบ้านขนุน กรรมการ
3 นางสาวปรียานุช เกสรสร้อย ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
4 นายนนทนัตถ์ งามเลิศ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
5 นางสาวพัชธนัญ บุตรอุดม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
10
0763
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางพรรณปวีย์ สาระพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านผือ ประธาน
2 นางสาว ธัญยพร งามแสง ครูโรงเรียนบ้านสลับ กรรมการ
3 นางสาวสุนารี พิมศร ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
4 นางสมจิตร ครองยุติ ครูโรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา กรรมการ
5 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
11
0787
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางมะณี ชัยสอน ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
2 นางสาวตรีทิพ บุญรักษา ครูโรงเรียนบ้านนาขนวน กรรมการ
3 นางสาวเฟื่องฟ้า ศรีชมภู ครูโรงเรียนบ้านตาแท่น กรรมการและเลขานุการ
12
0823
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุภาพร ขันตี ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
2 นางสาวขนิษฐา พรหมชาติ ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
3 นางสาวจุฑารัตน์ ดวงอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
4 นางสาวจินดารัตน์ อ่อนทรวง ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ กรรมการ
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารบริหาร ชั้นที่ 2 ห้องที่ 2 (ป.2/9)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายมนตรี พรมโสภา ครูโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการ
3 นางสาววราภรณ์ สุดาชาติ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านกระเจา กรรมการ
4 นายประดิษฐ์ มีดี ครูโรงเรียนบ้านขนา กรรมการ
5 นางสาวรัตนา ชูชื่น ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการและเลขานุการ
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารบริหาร ชั้นที่ 2 ห้องที่ 3 (ป.3/9)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณัฐวุฒิ วงศ์จันทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตระกาจ ประธาน
2 นายคณาธิป สุขโรจนภูวดล ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
3 นางกาญจนา ปุ้งโพธิ์ ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางชุติมา แสวงผล ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
5 นายสิริศักดิ์ แหวนวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการ
3
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
11 ต.ค 2561 09.00 น
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเขตต์อรัญ ธรรมรักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูทอง ประธาน
2 นางน้ำผึ้ง เขียวนิล ครูโรงเรียนบ้านตูม รองประธาน
3 นายวิชัย สุทาศรี ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
4 นายวีระชัย แท่นศิลา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการ
5 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอมรรัตน์ อรุณเรือง ครูโรงเรียนบ้านดอนเขียว กรรมการและเลขานุการ
4
0130
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 1
11 ต.ค 2561 13.00 น
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพีระวัฒน์ โพธิ์ธนรัฐ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนอ้อ ประธาน
2 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย รองประธาน
3 นายธายุกร แผลงฤทธิ์ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านน้ำเย็น กรรมการ
4 นางสาววิยะดา รักษาศิริ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการ
5 นายสันติ ตาอุดม ครูโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ กรรมการและเลขานุการ
5
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้นที่ 2 ห้องที่ 3 (ป.1/8)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวัฒนา จันทะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศิวาลัย ประธาน
2 นางวราภรณ์ สมัครพงศ์ ครูโรงเรียนบ้านบักดอง รองประธาน
3 นางสาวกรวิมล บุญศรัทธา ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
4 นายสิทธิกร พิมอักษร ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
5 นางกัญภร แถวไธสง ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
6 นางสาวสิริมานล์ สอดแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
7 นางสาวกรวิมล บุญศรัทธา ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
8 นางสิริมานล์ สอดแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
9 นางสาววิภาดา คูหา ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการและเลขานุการ
6
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้นที่ 2 ห้องที่ 2 (ป.2/8)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกาญจนา เพิ่มวิไล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศิลาทอง ประธาน
2 นางสาวแพรทอง จิตอ่อน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
3 นางนุชนาถ พิมอักษร ครูโรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่ กรรมการ
4 นางสุพีชา เสมียนรัมย์ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ กรรมการ
5 นางสาวภัทรวดี อุทัยกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
6 นางกานต์พิชชา กินรา ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
7 นางกานต์พิชชา กินรา ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
7
0772
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 4 - 8)
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนัญกรณ์ โพธิวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเม็กพิทยา ประธาน
2 นายวุฒิพงษ์ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ รองประธาน
3 นางสาววันวิสา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการ
4 นางสาวทิวาพร พิญญพงษ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองรุง กรรมการ
5 นางจารุวรรณ แก้วมูล ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
8
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 4 - 8)
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเฉลิม มงคลแก่นทราย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ รองประธาน
3 นางชุตินันท์ นางวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการ
4 นายจำลอง รัตพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านชำแจงแมง กรรมการ
5 นางสาวธัญญารัตน์ พลฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนจักจั่น กรรมการและเลขานุการ
9
0789
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 80 พรรษา (อนุบาล เขตเก่า) ห้อง iep2/5-3/5
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายภานุวัฒน์ บุญแซม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก ประธาน
2 นายสุนทร ทองนาล ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง รองประธาน
3 นางสาวจามจุรี ไชยผา ครูโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) กรรมการ
4 นางสุพรรณิการ์ นันทสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
5 นางสุพรรณิการ์ นันทสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
6 นางสาวปนัดดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
7 นางสาวยุวดี ฤาษี ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
8 นางสาวจามจุรี ไชยผา ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
9 นายถิรวุฒิ เมธาภัทรกุล ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
10
0791
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 2 ห้องที่ 2 (ป.4/2)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวชมพูนุช แพงกิ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ 8 ประธาน
2 นางสุกัญญา มะโนชาติ ครูโรงเรียนบ้านหนองรุงพระทะเล รองประธาน
3 นายกิติศักดิ์ ภักดิ์ใส ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสาวกฤษณา คำชัย ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการ
5 นางจันจิรา สมหวัง ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการและเลขานุการ
11
0820
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 2 ห้องที่ 3 (ป.4/3)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย ประธาน
2 นางสมพร ประสาร ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ รองประธาน
3 นายแผน โสดาโคตร ครูโรงเรียนชนะใช้กิจการ กรรมการ
4 นางสาวสุปราณี หาญจิต พนักงานราชการโรงเรียนบ้านปุน กรรมการ
5 ว่าที่ร้อยตรีหญิงปัทมาภรณ์ ศรีสุระ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
12
0821
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 2 ห้องที่ 4 (ป.4/4)
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุรพงษ์ จันทร์แจ้ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสลับ ประธาน
2 นางสาวศิริพันธ์ พากเพียร ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ รองประธาน
3 นางสาวจิราวัลย์ รักชาติ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการ
4 นางสาววรรณิภา พิมาทัย ครูโรงเรียนบ้านศิวาลัย กรรมการ
5 นางกิตติญา ภัยวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ศูนย์ประสานกลุ่มเมืองกันทร์(เขตเก่า)
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสนิท จำปาทิพย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ ประธาน
2 นางไมตรี คมใส ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ รองประธาน
3 นายอรัญ วรรณพฤกษ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านกระบี่ กรรมการ
4 นางสาวทิพย์นิพรรณ ถุงเชื้อ ครูโรงเรียนบ้านสลับ กรรมการ
5 นางพิชญา บุดดีเสาร์ ครูโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการ
6 นางสาวทัศนีย์ คมใสย์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32) กรรมการ
7 นายบัญญัติ ลาภบุญ ครูโรงเรียนบ้านกะมอล(กรป.กลางประชาอุทิศ) กรรมการ
8 นางสาวเสาวลักษณ์ ทุมหาวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการ
9 นางวรกันยา ปรากฎมาก ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
10 นางสนิดา โกศล ครูโรงเรียนมหาราช 2 กรรมการและเลขานุการ
2
0090
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโชติธนินธร นาคาธร ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ประธาน
2 นายสิทธิพงษ์ กาณวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน รองประธาน
3 นายกวีลักษ์ คำแพงจีน ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
4 นายวิชญวิสิฐญ์ สมเพชร ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
5 นางสาวสุพัฒรา ปานเหลา ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการและเลขานุการ
3
0091
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจันทร์เพ็ญ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านดาน ประธาน
2 นางนภาภรณ์ พรมมาสุข ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย รองประธาน
3 นางสาวเบญจวรรณ์ ขันตี พนักงานราชการโรงเรียนบ้านโนนจิก กรรมการ
4 นางนิตตรา แถวประโคน ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นายตฤณ ทีงาม ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ กรรมการและเลขานุการ
4
0093
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายผดุง ชาติดร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ตาไทย ประธาน
2 นายรังสรรค์ เพ็งธรรม ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง รองประธาน
3 นายศุภจักร ศรีถาการ ครูโรงเรียนบ้านขนุน กรรมการ
4 นางณัฏฐวริน เวียงนนท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองเดียงน้อยโนนใหญ่ กรรมการ
5 นางสาวสมัย สะใบ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
5
0094
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางไพลิน ทีงาม ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางจิตรตะนา บุปผาพรหม ครูโรงเรียนบ้านโตนด รองประธาน
3 นางสาวเบญจภรณ์ บุญทศ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านปะทาย กรรมการ
4 นางสาววิภาภรณ์ มะโนธรรม ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
5 นายรชยุตม์ สุขชาติ ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการและเลขานุการ
6
0095
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีลานบัณฑิตอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
11 ต.ค 2561 09.00 น. -12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอุทัยวรรณ มณีกุล ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ประธาน
2 นางสาวกฤตยา สาสังข์ ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก รองประธาน
3 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวรัตน์ลดา บุดดาลี ครูโรงเรียนบ้านตาแท่น กรรมการ
5 นางสาวอลิสา สกุลพงศ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
7
0096
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีลานบัณฑิตอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
11 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวจิตรพร สมสร้าง รองผู้อำนวยการโรงเรียนสว่างคูณวิทยา ประธาน
2 นางศิริรัตน์ ยงทวี ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) รองประธาน
3 ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุกัลยา อัมภรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสาวคณัสนันท์ นามวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
5 นางสาวิตรี รังกระโทก ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
8
0099
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุพัตรา จันทะวงษ์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ประธาน
2 นายสมัชญ์พล ท่อนทองมีสุข ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ รองประธาน
3 นางเบญจพร สุริสาร ครูโรงเรียนมารีย์อุปถัมถ์ กรรมการ
4 นางสาวคณัสนันท์ นามวงษ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
5 นายธนชัย อุ่นอ้วน ครูโรงเรียนบ้านคำกลาง กรรมการและเลขานุการ
9
0100
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
กันทรลักษ์วิทยา โดม ร.ร.กันทรลักษ์วิทยา.
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นางศิรยา ไสว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง รองประธาน
3 นายทรงเดช ชิดดี ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
4 นางสาวศิริภรณ์ ขันชัย ครูโรงเรียนบ้านกุดผักหนามคำน้อย กรรมการ
5 นางขวัญเมือง ชมคำ ครูโรงเรียนบ้านปุน กรรมการและเลขานุการ
10
0181
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด โรงยิมสนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นายทัศนพงษ์ โคพะนา ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ รองประธาน
3 นายอธิวัฒน์ แรงเริง ครูโรงเรียนบ้านกุดผักหนามคำน้อย กรรมการ
4 นายสมจิต สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ กรรมการ
5 นายสาทิศ ศิริวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการและเลขานุการ
11
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด โรงยิมสนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 ว่าที่ร้อยตรีปราโมทย์ ทรงประโคน ครูโรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ ประธาน
2 นางบัวรื่น พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองจิก รองประธาน
3 นายสุวิทย์ คำนึก ครูโรงเรียนบ้านทุ่งเลน กรรมการ
4 นายชาญณรงค์ มีฤทธิ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโนนแก กรรมการ
5 นายคุปติพงษ์ ศรีอ่อน พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการและเลขานุการ
12
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
เทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด โรงยิมสนามกีฬาเทศบาลตำบลหนองหญ้าลาด
11 ต.ค 2561 09.00 น.-16.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นายภาณุวัฒน์ นาคำรอด ครูโรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ รองประธาน
3 นางสาวสุชาดา พละโย ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการ
4 นายวีระพงษ์ คำแดง ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
5 นางนวลจันทร์ เดชพิมลพร ครูโรงเรียนเกษตรประชาตาทวด กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0014
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องคอมพิวเตอร์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิพัฒน์ ้เฌอร์กิจ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง กรรมการ
2 นายประวิตร์ ตระกูลวิทยนันท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า กรรมการ
3 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางเสงี่ยม เฟื่องบุญ ครูโรงเรียนบ้านกระเบา กรรมการ
5 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
2
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวที 1
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสายัณห์ มีโค ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นายอภิสิทธิ์ สังข์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
3 นายธิติพล เกษรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) กรรมการ
4 นายสมร บุญทอง ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
3
0142
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวที่ 2
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุภาวรรณ โสตแก้ว ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
2 สิบเอกจินตหรา อุปสุข ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
3 นางวรรดี แก้วกัณหา ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
4 นางภัทรียา มีโค ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
5 นางไพบูรณ์ พูลเพิ่ม ครูโรงเรียนบ้านกะมอล(กรป.กลางประชาอุทิศ) กรรมการ
4
0144
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เต็นท์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางศิริวรรณ วงศ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนเรือคำบอน กรรมการ
2 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางหทัยทิพย์ เตชะสุข ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
4 นางสาวสุชีรา แสนรังค์ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
5 นางสาวพรฤทัย ราชภักดี ครูโรงเรียนบ้านจานเลียว กรรมการ
5
0145
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เต็นท์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางฐิภาภรณ์ ทาระบุตร ครูโรงเรียนบ้านซำเบ็ง กรรมการ
3 นายมลศักดิ์ หลักดี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
4 นางวรรณี กาละพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านจอก(ประชาสามัคคี) กรรมการ
5 นางสาวจำรัส ตั้งมั่น ครูโรงเรียนบ้านภูมิซรอล กรรมการและเลขานุการ
6
0146
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เต็นท์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเสนีย์ ทะหา ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) ประธาน
2 นางสาววราณี จงกลกลาง ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
3 นายธีรภัทร คำสุมาลี ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านกันจาน กรรมการ
4 นางสาวภัทรวดี บุญทอง พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดอนข่า กรรมการ
5 นางพิไลภรณ์ กุมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
7
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องประชุมใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนที สุขพอดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งขนวน ประธาน
2 นางเพลินพิศ ทานะมัย ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ(ประจวบสงเคราะห์) กรรมการ
3 นางวนัสนันท์ การินทร์ ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
4 นางขวัญพัฒน์ ขันทอง ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ(ประจวบสงเคราะห์) กรรมการ
5 นางอุมาริน ศรีอุดร ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง กรรมการ
8
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้อง ป.4
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
2 นางสาววิภาวรรณ จำนงค์ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
3 นางพันธ์ลักษณ์ ประวงค์ศิลป์ ครูโรงเรียนบ้านขะยูง กรรมการ
4 นางสาวภัคธินันท์ คำมุงคุล ครูโรงเรียนบ้านชำม่วง กรรมการ
5 นางธิพ์นัฐย์ชา หัสดี ครูโรงเรียนบ้านไหล่ดุมตาเหมา กรรมการ
9
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องสังคมศึกษา
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวทีฆรภัค ดวงสา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรุง ประธาน
2 นางสาวธัญรดา ประเสริฐชาติ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางสาวขมาพร ขจรเพชร ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นางภัทรียา มีโค ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
5 นางประกาย เกษแก้ว ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการและเลขานุการ
10
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้อง ป.2
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นางชุติภัค นามทองใบ ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการ
3 สิบเอกหญิงจินตหรา อุปสุข ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
4 นางสาวพัทธนันท์ จันทร์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการ
5 นางอนงค์ ปรารมย์ ครูโรงเรียนบ้านบึงมะลู กรรมการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง321-322/ชั้น2
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุภาณีย์ ตุ้มคง ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง ประธาน
2 นางสาวปฏิญญา สารโท ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางสาวไพรจิตร จำปาคำ ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการและเลขานุการ
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง323-324/ชั้น2
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทินกร มณีกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจิก ประธาน
2 นายไพศาล ศรีสุระ ครูโรงเรียนบ้านแก กรรมการ
3 นายวรพิษณุณาญ์ บุญช่วย ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองหิน(อสพป.15) กรรมการและเลขานุการ
3
0265
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง325/ชั้น2
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางละมุล ป้อมพิทักษ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกเจริญ ประธาน
2 นายธีระพจน์ ทองสลับ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
3 นายมงคล สุทธิสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปุนวิทยา กรรมการและเลขานุการ
4
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง331-332/ชั้น3
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายเฉลิมพล สระ ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
3 นางสาวสุพิชา ประกอบกิจ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
5
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง 333-334/ชั้น3
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย กิ่งมณี ครูโรงเรียนบ้านกุดเสลาหนองขวาง ประธาน
2 นายฎิธิการ สาอนันต์ ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
6
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง312/ชั้น1
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไสว มีสติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเก่า ประธาน
2 นางสาวยุพิน ผาสุข ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
3 นายอภิรักษ์ สุระโส ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการและเลขานุการ
7
0300
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
กันทรลักษ์วิทยา อาคาร3/ห้อง 311/ชั้น1
11 ต.ค 2561 เวลา 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอัครินทร์ ฉัตรอริยวิชญ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านระโยง ประธาน
2 นายไสว มีสติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการ
3 นายนพรัตน์ เงาศรี ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0347
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย อดทน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
4 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นายกิตติศักดิ์ มรรคสันต์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
2
0348
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย อดทน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายกิตติศักดิ์ มรรคสันต์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
5 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
3
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสิทธิชัย พงษ์สิน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกอกหนองเกาะ ประธาน
2 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นายประมวล เกรินเกริก ครูโรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ กรรมการ
4 นายพิทักษ์ ทาทอง ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการ
5 นางสาวขนิษฐา พูลเพิ่ม ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการและเลขานุการ
4
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 2
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญชอบ อรุณรัมย์ ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
2 นางสาวนิภารัตน์ กล้าใจ ครูโรงเรียนบ้านโนนเรือคำบอน กรรมการ
3 นางเบญจลักษณ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
4 นางรุจิรา สถิตสุข ครูโรงเรียนบ้านไผ่หนองแคน กรรมการ
5 นางอัมพร สอนทอง ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) กรรมการ
5
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก
11 ต.ค 2561 รายงานตัวก่อน 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโผน ธรรมทวี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านละลายมีชัย ประธาน
2 นายอดิศักดิ์ ถุงจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองรุงพระทะเล กรรมการ
3 นางณัฐิยา ชาลี ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
4 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางศิราภรณ์ พานิช ครูโรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด กรรมการ
6
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 2
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกวิตา วงษ์พานิช ครูโรงเรียนบ้านโนนเยาะ-โนนศิริ กรรมการ
2 นางอัมพร สอนทอง ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) กรรมการ
3 นางสริตา พิสิษฐ์แก้วภากร ครูโรงเรียนบ้านนาขนวน กรรมการ
4 นายนุทัศน์ กล้าหาญ ครูโรงเรียนบ้านหนองนกเขียน กรรมการ
7
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ เวที 1
11 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวละอองดาว โคตรบรรดิษ ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
2 นางสาวอัญชลีพร เกิดกล้า ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
3 นายคมกฤช ภาษาพรม ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
4 นางณัชชา นิลเพชร ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการ
5 นางสาวอรพิน ชาพะวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
8
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ เวที 1
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมศักดิ์ เบญมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนคำแก้ว ประธาน
2 นางอารยา บุญโฮม ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
3 นางปิยวรรณ จึงตระกูล ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการ
4 นางวิรงรอง สอนสระน้อย ครูโรงเรียนบ้านโนนสำราญ กรรมการ
5 นางสาวปวีณา ธรรมรส ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
9
0736
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 1
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวฐิตินันท์ กงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการ
2 นางกิตติยา กะทิศาสตร์ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 27 กรรมการ
3 นางผ่องพรรณ บุญสิทธิ์ ครูโรงเรียนเกษตรประชาตาทวด กรรมการ
4 นางอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
10
0737
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียงพลีศึกษา เวที 1
11 ต.ค 2561 13.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฐิตินันท์ กงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการ
2 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางผ่องพรรณ บุญสิทธิ์ ครูโรงเรียนเกษตรประชาตาทวด กรรมการ
4 นางกิตติยา กะพิศาสตร์ ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 27 กรรมการ
11
0753
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย อดทน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
3 นายกิตติศักดิ์ มรรคสันต์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นายนันทวุฒิ กองแก้ว ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
5 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
12
0793
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย อดทน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นายศรัณยพัชร์ วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านโศกขามป้อม กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นายกิตติศักดิ์ มรรคสันต์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
5 นายนันทวุฒิ กองแก้ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0376
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 13.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุริยา โมคเบ็ญ ครูโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นางสาวกฤษณา ศรีกะชา ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี รองประธาน
3 นางสริตา พิสิฐแก้วภากร ครูโรงเรียนบ้านนาขนวน กรรมการ
4 นางสาวเนตรชนก สังเกตกิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการ
5 นางสาววโรชา เฉลิมวงศ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการและเลขานุการ
2
0377
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 13.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางศุภาวีร์ อดทน ครูโรงเรียนบ้านโคกวิทยา ประธาน
2 นางสังวาล วารสุข พนักงานราชการโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
3 นายปิยะรัฐ อุดมแก้ว พนักงานราชการโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
4 นางกรรณิการ์ โคตพันธ์ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านท่าคล้อ กรรมการและเลขานุการ
3
0378
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 13.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางศุภาวีร์ อดทน ครูโรงเรียนบ้านโคกวิทยา ประธาน
2 นางสาววโรชา เฉลิมวงศ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการ
3 นางสาวธนาภรณ์ เวชกุลสันติ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
4 นางสาวกฤษณา ศรีกะชา ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
5 นางสริดา พิสิฐแก้วภากร ครูโรงเรียนบ้านนาขนวน กรรมการ
6 นางสริดา พิสิฐแก้วภากร ครูโรงเรียนบ้านนาขนวน กรรมการ
7 นางสาวเนตรชนก สังเกตกิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการและเลขานุการ
4
0395
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายฐานะ แก้วแสง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางผ่องศรี วรรณทวี ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) รองประธาน
3 นางสุกานดา ชุ่มเย็น ครูโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการ
4 นางสาวสาธิตา ดวงเด่น ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
5 นางรัตนา นันทพานิช ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการและเลขานุการ
5
0396
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายฐานะ แก้วแสง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางผ่องศรี วรรณทวี ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) รองประธาน
3 นางสุกานดา ชุ่มเย็น ครูโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการ
4 นางรัตนา นันทพานิช ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการและเลขานุการ
6
0398
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางโสภา พวงสวัสดิ์ ครูโรงเรียนบ้านดอนเขียว ประธาน
2 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางสาวจินตนา หยิบยก ครูอัตราจ้างโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ กรรมการ
4 นางสาวลำใย กั้วพิทักษ์ ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการ
5 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
7
0399
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีบริเวณโรงอาหารใหม่
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางสาวลำใย กั้วพิทักษ์ ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0794
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวกุลิสรา สาคำภีร์ ครูโรงเรียนบ้านโนนคูณ ประธาน
2 นางสาวขนิษฐา แสงหิรัญ ครูโรงเรียนน้ำอ้อมรัฐประชานุสรณ์ รองประธาน
3 สิบเอกศักรินทร์ ดวงใจ ครูโรงเรียนบ้านไผ่หนองแคน กรรมการ
4 นางสาวอรพิน ซาพะวงษ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นางสาวพจนี พิมพ์ชัย ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการและเลขานุการ
2
0795
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางปิยะนัส บำรุง ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า ประธาน
2 นางพชญา เฌอร์กิจ ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน รองประธาน
3 นางสาวสุบัน พรมลี ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
4 นายมีดี ศรีเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเส็ด กรรมการ
5 นางสาววิภาพรรณ เนตรอนงค์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
3
0796
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสงกรานต์ สารเฉวตร์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ประธาน
2 นางหัทญาณี สารบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ รองประธาน
3 นางสาวช่อตะวัน กลมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายระฟ้า มูลสาร ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
5 นางสาวณัฏฐพร สุวรรณธาดา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการและเลขานุการ
4
0800
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจันจิรา พรมสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านท่าคล้อ ประธาน
2 นางสาวมลฤดี พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านปุน รองประธาน
3 นางสาวอัญชลีพร เกิดกล้า ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
4 นางสาวรัชฎาภรณ์ ศรีรักษา ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
5 นางสาวนุชจรัตน์ ดาลัย ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ กรรมการและเลขานุการ
5
0801
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจันทร์จีรา ยอดสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง ประธาน
2 นางสาวภาวดี แอ่งสุข ครูโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการ
3 นางสาวนิรัชดา เหลาสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก กรรมการ
4 นางสาวภัทรภร พานแก้ว ครูโรงเรียนบ้านรุ่งอรุณ(ทบ) กรรมการ
5 นางสาวศิรินญา คำภาปัตน์ ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการและเลขานุการ
6
0802
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววิยะดา บุญเฟรือง ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย ประธาน
2 นางกันต์ญภัทร คณานิตย์ ครูโรงเรียนบ้านโนนคำแก้ว รองประธาน
3 นางสาวนิดา มะลัย ครูโรงเรียนบ้านขนุน กรรมการ
4 นางกนกวรรณ สีสันต์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
5 นางฉัตรวิไล ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
7
0803
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางระพีพรรณ ทิพมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสังเม็ก ประธาน
2 นางสาวพิชชาภรณ์ คณะนา ครูโรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32) รองประธาน
3 นางสาวสุจินดา ชาติเชื้อ ครูโรงเรียนบ้านหนองหัวช้าง กรรมการ
4 นางสาวจริยาภรณ์ โทศก ครูโรงเรียนบ้านสลับ กรรมการ
5 นางณัธชา นิลเพ็ชร ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเรณ กรรมการและเลขานุการ
8
0810
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 [ทีม]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวิทยา วงค์พิทักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ ประธาน
2 นายนิติภูมิ บุญพา ครูโรงเรียนบ้านโนนสำราญ รองประธาน
3 นางสาวณัฐณิชา เคารพ ครูโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) กรรมการ
4 นางนาถตยา ภูรักษาไชย ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
5 นางสาวสถาพร สงค์พิมพ์ ครูโรงเรียนบ้านตายู กรรมการและเลขานุการ
9
0811
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 [ทีม]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพีรัช วันทา ครูโรงเรียนบ้านตาแท่น ประธาน
2 นางสาวพินิจนันท์ แก้วมูล ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา รองประธาน
3 นางสาริณี คำศรี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
4 นางสาววลัยพร เกษอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
5 นางจิตราวดี หมื่นสุข ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
10
0812
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 [ทีม]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวมยุรี สารีบุตร ศึกษานิเทศก์สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 ประธาน
2 นายสมศักดิ์ เบ็ญมาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนคำแก้ว รองประธาน
3 นายประกอบเกียรติ ชัยเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง กรรมการ
4 นายมานนท์ ศรีกระจ่าง ศึกษานิเทศก์สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 กรรมการ
5 นายนิยม ศิริชนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไฮ (วันครู2503) กรรมการและเลขานุการ
11
0813
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 [ทีม]
ศูนย์ภาษาอังกฤษทองใบ
11 ต.ค 2561 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมัย ทองมาก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ ประธาน
2 นางสาวศศิธร ประดิษฐ์นอก ครูโรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา รองประธาน
3 นายพิชญาพงษ์ พันธ์จันทร์ ครูโรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา กรรมการ
4 นางสาวสุภาวดี สิงห์คูณ ครูโรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา กรรมการ
5 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) สนาม สพป. ศก 4
11 ต.ค 2561 ลำดับที่ 1 - 10 รายงานตัว 08.30 น.
ลำดับที่ 11- 20 รายงานตัว 13.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนันทิยา ศรีรวัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านท่าสว่าง ประธาน
2 นางณัฐริณี ยาตรา ครูโรงเรียนบ้านด่าน รองประธาน
3 นายสัมฤทธิ์ คำภา พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
4 นายพยุงศักดิ์ มีปัญญา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
5 นายสมศักดิ์ วงศ์บุดดี ครูโรงเรียนบ้านโนนคำแก้ว กรรมการ
6 นายประยูร กิ่งมณี ครูโรงเรียนบ้านโนนเรือคำบอน กรรมการ
7 นายบุญฤทธิ์ คำศิริ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
8 ว่าที่ร้อยตรีทวีชัย ดวงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ กรรมการ
9 นายสมจิตต์ ศรีโสภา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล กรรมการ
10 นายไพมณี สุระเสน พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการ
11 นายไสว วงศ์บา ครูโรงเรียนบ้านตายู กรรมการ
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) สนามสพป.ศก.4
11 ต.ค 2561 ลำดับที่ 1- 8 รายงานตัว 08.30 น.
ลำดับที่ 9 - 17 รายงานตัว 13.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายอภิชาติ ชินวงศ์ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านตาเครือ กรรมการ
3 นายสุรศํกดิ์ วงศ์ภักดี ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการ
4 นายคมกฤช เกษศิริโยธิน ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายโกวิทย์ มีศรี พนักงานราชการโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
6 นายเฉลิมพล รักษาภักดี ครูโรงเรียนบ้านหนองตลาด-โนนเปือย กรรมการ
7 ว่าที่ร้อยตรีคมกฤษณ์ วรงค์ ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
8 นายประยงค์ คำดี ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
9 นายสีวรา บึงไกร ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการ
10 ว่าที่ร้อยโทสมเชื้อ ยอดสิงห์ ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดินโรงเรียนบ้านตาแท่น กรรมการ
3
0062
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) ค่ายลูกเสือ
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจินดา ศรีรวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าสว่าง ประธาน
2 นายบรรจง ยาตรา ครูโรงเรียนบ้านท่าสว่าง กรรมการ
3 นางวัชรา ท้าวด่อน ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสาวรัชนี ทัดเทียม ครูโรงเรียนบ้านท่าสว่าง กรรมการ
4
0070
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) โรงอาหาร
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฐิตารีย์ ปัตถาสายธรรมมาสุข ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา ประธาน
2 นายวิชัย สุทาศรี ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
3 นางสาวปุณยนุช ลึกลาภ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
4 นางวรรณภา ทางามทองแกะ ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
5 นางสาวมนัสนันท์ โชติการ ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการและเลขานุการ
5
0071
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) โรงอาหาร
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฐิตารีย์ ปัตถาสายธรรมาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา ประธาน
2 นางสาววรรณรา พงษ์สิน ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
3 นางสาวมนัสนันท์ โชติการ ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
4 นางจินตนา นุริตานนท์ ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
5 นางนิตยาพร พรมมาสุข ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ กรรมการและเลขานุการ
6
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) อาคารเรียน
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายกิตติศักดิ์ คำภูเมือง ครูโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ ประธาน
2 นางนุชจรี ศรีวิไลย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางโกสุม รีเรืองชัย ครูโรงเรียนบ้านโนนแฝก กรรมการและเลขานุการ
7
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) อาคารเรียน
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวทีฆรภัค ดวงสา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองรุง ประธาน
2 นายวิชัย สาสาย ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางธัญญวดี น่วมเปี่ยมใหญ่ ครูโรงเรียนบ้านปุน กรรมการ
8
0708
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) อาคารเรียน
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
2 นางพิมพ์ผกา วงศ์กัญจะนาพัน ครูโรงเรียนบ้านบึงมะลู กรรมการ
3 นางทิพวัลย์ นามวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
4 นางเกษตะนา ศรีวรบุญ ครูโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการ
5 นางสาวสุกัลยา แสนสภา ครูโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 27 กรรมการและเลขานุการ
9
0709
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) อาคารเรียน
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุรีย์รัตน์ ส่วงเมา ครูโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นายจิราณุวัฒน์ ศิริรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นางทิพวัลย์ นามวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
4 นางปารียา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านบักดอง กรรมการ
5 นางสุปราณี พิทักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนันสายเจริญ กรรมการ
10
0776
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503) โรงอาหาร
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางฐิตารีย์ ปัตถาสายธรรมมาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา ประธาน
2 นางนวลจันทร์ เดชพิมลพร ครูโรงเรียนเกษตรประชาตาทวด กรรมการ
3 นายสมาน มูลศิริ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
4 นางสุนีย์ กมลมาลย์ ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
11 ต.ค 2561 13.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายวิชาญ พุทธวงค์ ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก ประธาน
2 นายนิรุตต์ แสวงนาม ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า ประธาน
3 นายเชี่ยวชาญ พรมวิหาร ครูโรงเรียนบ้านตาเส็ด กรรมการ
4 นางสาวมาลัย พวงพิลา ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นางเพ็ญสิริ นนทะศรี ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
2
0020
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายกิตติพงษ์ ระวิวรรณ์ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ ประธาน
2 นางสาววาสนา บุญพา ครูโรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ กรรมการ
3 นายสถาปณะ มาทอง ครูโรงเรียนบ้านน้ำขวบ-โนนดู่ กรรมการ
4 นางสาวมาลัย พวงพิลา ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นางสาวศิริพร โกมลวัฒน์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
3
0021
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสิทธินันท์ วรรณจู ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหัวช้าง ประธาน
2 นายกิตติศักดิ์ มั่นทองพิทักษ์ ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางสาวชลัญอินทร์ แสงจันทร์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
4 นางปิยวรรณ ป้องวิเศษ ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
4
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2
11 ต.ค 2561 13.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประวิตร ตระกูลวิทยานันท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า ประธาน
2 นางสาวณิชย์ชนันท์ วะรงค์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการ
3 นายอรรถพล น้อยมิ่ง ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายถาวร ยี่สุ่น ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
5 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโนนคูณ กรรมการและเลขานุการ
5
0025
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
11 ต.ค 2561 13.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภณัฏฐ์ ผลดี ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) ประธาน
2 นางสาวจารุวรรณ เฟื่องบุญ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว รองประธาน
3 นายเกรียงไกร ตฤณานนทกุล ครูโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
4 นางสุรีรัตน์ อุ่นจิตร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการ
5 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
6
0028
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุภิวัฒน์ เหง้าพรมมินทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโดนอาว ประธาน
2 นายทวี โสมชม ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
3 นายอัฐวัฒน์ โคสารคุณ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางนิภาพร ส่งเสริม ครูโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ กรรมการและเลขานุการ
7
0029
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1
11 ต.ค 2561 09.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุรพงษ์ จันทร์แจ้ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสลับ ประธาน
2 นายวิชาญ พุทธวงค์ ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก รองประธาน
3 นายอรรถพล สืบบุญ ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
4 นายปัญญา ผะเดิม ครูโรงเรียนบ้านรุ่งอรุณ(ทบ) กรรมการ
5 นายธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี ครูโรงเรียนบ้านตาหมื่น กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : หุ่นยนต์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0243
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัวลอน คำศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนเขียว ประธาน
2 นายไผท คงศรีลา ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
3 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาววนิดา เกษี ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นางนิโลบล วงษ์เดือน ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
2
0247
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมจิต ชาภักดี ครูโรงเรียนบ้านโคกเจริญ ประธาน
2 นางสาวกฤติยา คำเพราะ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
3 นายชัยวัฒน์ เงาศรี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
3
0250
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 1 - 3)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัวลอน คำศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนเขียว ประธาน
2 นายกฤติเดช แย้มทรัพย์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโคกเจริญ กรรมการ
3 นายกิตติพงษ์ ระวิวรรณ์ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ กรรมการ
4 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นายไผท คงศรีลา ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการและเลขานุการ
4
0251
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
11 ต.ค 2561
5
0755
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 1 - 3)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัวลอน คำศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนเขียว ประธาน
2 นายไผท คงศรีลา ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
3 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นายกิตติพงษ์ ระวิวรรณ์ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ กรรมการ
5 นางนิโลบล วงษ์เดือน ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
6
0756
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์
11 ต.ค 2561
7
0757
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 1 - 3)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัวลอน คำศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนเขียว ประธาน
2 นายกิตติพงษ์ ระวิวรรณ์ ครูโรงเรียนบ้านศรีอุดมซำตารมย์ กรรมการ
3 นายไผท คงศรีลา ครูโรงเรียนบ้านเสาธงชัย กรรมการ
4 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางนิโลบล วงษ์เดือน ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
8
0758
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โลานใต้อาคาร 100 ปี (ห้องที่ 1 - 3)
11 ต.ค 2561 09.00น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมจิต ชาภักดี ครูโรงเรียนบ้านโคกเจริญ ประธาน
2 นายชัยวัฒน์ เงาศรี ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นายประวิตร ตระกูลวิทยานันท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า กรรมการ
4 นายวุฒิไกร จูมสิมมา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านสวนกล้วย กรรมการ
5 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนภัทร ศรีโสด ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว ประธาน
2 นางยุวดี โพธิ์ขาว ครูโรงเรียนบ้านดาน กรรมการ
3 นางจิตสุดา เสมอศรี ครูโรงเรียนบ้านจานเลียว กรรมการ
4 นางสุทธิรัตน์ หายโศรก ครูโรงเรียนบ้านหนองตอโพนสูงนาคำ กรรมการ
5 นายปัญญา เบิกบาน ครูโรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น กรรมการและเลขานุการ
2
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารดำรงศุภวัฒน์(ป.3)
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายถวิล แพงยา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนเรือคำบอน ประธาน
2 นายสัสดี สีผาลา ครูโรงเรียนบ้านเขวาธะนัง กรรมการ
3 นายทองจันทร์ บุตรแต้ม ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา กรรมการ
4 นายนพพล ศรีบ้านโพน ครูโรงเรียนโชติพันธุ์วิทยาสามัคคี กรรมการ
5 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
3
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารดำรงศุุภวัฒน์(ป.3)
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเสวก วิริยะบัณฑิต ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหินวิทยา ประธาน
2 นางสาวสมบัติทิพย์ คำเพ็ชร ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการ
3 นายบัญชา ปรากฎมาก ครูโรงเรียนบ้านหนองหิน(อสพป.15) กรรมการและเลขานุการ
4
0018
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ60พรรษา
พื้นที่จัดโครงงาน 3X2.5 เมตร
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนัยณัฏฐ์ ศรีชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสาวนฤมล นัยทอง ครูโรงเรียนสว่างคูณวิทยา กรรมการ
3 นางสาวศิริวรรณ พิญญพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการ
4 นางธาวินี ประทุมวงค์ ครูโรงเรียนบ้านตระกวน กรรมการ
5 นายวสันต์ คำเพราะ ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า กรรมการและเลขานุการ
5
0019
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
พื้นที่จัดโครงงาน 3X2.5 เมตร
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายกฤษฎา เพิ่มวิไล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไร่เจริญ ประธาน
2 นางนฤมิตร ถันทอง ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางอภิรมย์ ธรรมมา ครูโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
4 นางสาวรวีวรรณ เหล่าเรือน ครูโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการ
5 นางยุวดี วรรณทอง ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
6
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หน้าอาคารดำรงคงมั่น
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพรัตน์ สฤษดิ์ไพศาล ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง ประธาน
2 นายอรัณ ทิพมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสว่าง กรรมการ
3 นายจักรพงษ์ หน่อคำผุย ครูโรงเรียนบ้านซำตาโตง กรรมการ
4 นายฉัตรพันธ์ แก้วเหลา ครูธุรการโรงเรียนบ้านดอนเขียว กรรมการและเลขานุการ
7
0026
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรัญญา รักพรหม ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางศิริรัตน์ ยงทวี ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการ
3 นางจุฬาภรณ์ สุขศาลา ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางสนทนา บุญกัณหา ครูโรงเรียนบ้านกระบี่ กรรมการและเลขานุการ
8
0027
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรัญญา รักพรหม ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางศิริรัตน์ ยงทวี ครูโรงเรียนโนนคำตื้อจตุราษฎร์วิทยา(โรตารี1) กรรมการ
3 นางจุฬาภรณ์ สุขศาลา ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ฎาพร วิเชษฎฐพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางสนทนา บุญกัณหา ครูโรงเรียนบ้านกระบี่ กรรมการและเลขานุการ
9
0734
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หลังอาคารเฉลิมฯ60พรรษา
11 ต.ค 2561 09.00-12.00 น.
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นางดวงเพ็ญ รูปสวย ครูโรงเรียนบ้านหนองเก่า กรรมการ
3 นางรำไพ กล้าหาญ ครูโรงเรียนบ้านหนองนกเขียน กรรมการ
4 นางอุ่นเรือน บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระบี่ อาคารโรงอาหาร
11 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรนุช สามารถ ครูโรงเรียนบ้านกราม ประธาน
2 นางสาวสมปอง ศรีปัตเนตร ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นางทิพรัตน์ วงษ์รักษ์ ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการ
4 นางอรอนงค์ ธรรมบุตร ครูโรงเรียนบ้านขะยูง กรรมการ
5 นางอรทัย ภูมิประพันธ์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านหนองตึกห้วยน้ำใส กรรมการ
6 นางนิตยา ไชยกุฉิน ครูโรงเรียนบ้านขนุน กรรมการ
7 นางสาวดาว รัตนะ ครูโรงเรียนบ้านหนองตลาด-โนนเปือย กรรมการ
8 นางทัชชกร ศุภกุลธนันท์ ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการ
9 นางสุวธิดา พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
10 นายนพดล อุตรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32) กรรมการและเลขานุการ
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระบี่ อาคารอนุบาล,ห้องเรียนชั้นป.1, ป.2, ป.3,
11 ต.ค 2561 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางมาณวิกา บุญรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง ประธาน
2 นางนิตยา จำปา ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
3 นางสุดใจ บุญเลิศ ครูโรงเรียนมหาราช 2 กรรมการ
4 นางสาวกัญญา ทองเหลือ ครูโรงเรียนบ้านจานบัว กรรมการ
5 นางดวงจิตร วังทอง ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
6 นางสาวชนัญชิดา สายจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านกระเบา กรรมการ
7 นางศิริรัตน์ วงค์บุดดี ครูโรงเรียนบ้านสามแยกหินกอง กรรมการ
8 นางแพรวพรรณ ผะเดิม ครูโรงเรียนบ้านพรทิพย์ กรรมการ
9 นางอารียา โคตรพันธ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
10 นางพนมพร สำลี ครูโรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0074
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
2
0075
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
3
0079
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
4
0080
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุพรรณ เลิศมณเฑียร ครูโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) ประธาน
2 นางสาวอาภัสรียา วงษาเคน ครูโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นายวิศิษฏ์ โตชัย ครูโรงเรียนบ้านเสื่องข้าว กรรมการ
4 นางอัจฉริยา คุณมาศ ครูโรงเรียนบ้านโนนแสนคำหนองศาลาศรีสะอาด กรรมการ
5 นางสาวปริญดา จันทร์ค้ำ ครูโรงเรียนบ้านจันทน์หอมตาเสก กรรมการและเลขานุการ
5
0081
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประสพ ขอจงสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีแก้ว ประธาน
2 นางเชาวณี อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นางนาทยา ดำลี ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการ
4 นางวรรณี บัวแย้ม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
5 นางสาวสำอาง ศรีทองธรรม ครูโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
6
0084
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศักดิ์สิทธิ์ ไชยโยธา ครูโรงเรียนบ้านปุน ประธาน
2 นางอรทัย คำแสนราช ครูโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ กรรมการ
3 นางสาวยุพดี พันธ์เพ็ง ครูโรงเรียนบ้านท่าสว่าง กรรมการ
4 นางเสาวลักษณ์ พิมพ์มาศ ครูโรงเรียนบ้านหนองบัว กรรมการ
5 นางพะเยาว์ อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโตนด กรรมการและเลขานุการ
7
0097
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุบิน ชื่นชาย ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า ประธาน
2 นางสุวิมล เผ่าพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการ
3 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
4 นางสาวตรีวิไล พงษ์ลุน ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านทุ่งสว่าง กรรมการ
5 นางสาวยุพิน มีผลกิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
8
0098
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสุบิน ชื่นชาย ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า ประธาน
2 นางสุวิมล เผ่าพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการ
3 นางสาวตรีวิไล พงษ์ลุน ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านทุ่งสว่าง กรรมการ
4 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
5 นางสาวยุพิน มีผลกิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
9
0101
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
10
0104
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางชุติกาญจน์ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านม่วงแยก กรรมการ
2 นางสาวยุพิน มีผลกิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ กรรมการ
3 นางสุบิน ชื่นชาย ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า กรรมการ
4 นางสาวตรีวิไล พงษ์ลุน ครูผู้ช่วยโรงเรียนบ้านทุ่งสว่าง กรรมการ
5 นางสุวิมล เผ่าพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการ
11
0105
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
12
0108
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววิรัญรัฏฌา รัตโน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นางหนูเวียง คำเคนบ้ง ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
3 นางสาวอุบล รัตนะ ครูโรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32) กรรมการ
4 นางอุรา กรมพะไมย ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
13
0109
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาววิรัญรัฎฌา รัตโน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตูม ประธาน
2 นางหนูเวียง คำเคนบ้ง ครูโรงเรียนบ้านนารังกา กรรมการ
3 นางสาวอุบล รัตนะ ครูโรงเรียนบ้านโคก(อสพป.32) กรรมการ
4 นางอุรา กรมพะไมย ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
14
0704
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประสพ ขอจงสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีแก้ว ประธาน
2 นางเชาวณี อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นางสำอาง ศรีทองธรรม ครูโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางวรรณี บัวแย้ม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
5 นางนาทยา ดำลี ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการ
6 นางอรทัย กองสิน ครูโรงเรียนบ้านปะทาย กรรมการและเลขานุการ
15
0705
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประสพ ขอจงสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีแก้ว ประธาน
2 นางเชาวณี อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นางสำอาง ศรีทองธรรม ครูโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางนาทยา ดำลี ครูโรงเรียนบ้านโนนไหล่หนองเลิง กรรมการ
5 นางวรรณี บัวแย้ม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
6 นางอรทัย กองสิน ครูโรงเรียนบ้านปะทาย กรรมการและเลขานุการ
16
0748
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
17
0749
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0127
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
2
0128
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายผดุง ชาติดร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ตาไทย ประธาน
2 นางสาวพูนสุข ปัญญาวัน ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางลำใพร บุญแซม ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก กรรมการ
4 นางวิบูลศรี ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางวรรดี แก้วกัณหา ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
3
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายผดุง ชาติดร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ตาไทย ประธาน
2 นางวิบูลศรี ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางสาวพูนสุข ปัญญาวัน ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นางลำใพร บุญแซม ครูโรงเรียนบ้านสร้างเม็ก กรรมการ
5 นางวรรดี แก้วกัณหา ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0233
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนภาพร ภาษาพรม ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย ประธาน
2 นายนพรัตน์ เงาศรี ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการ
3 นายสมบูรณ์ สุมะนา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
4 นายสนอง ใจทน ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
5 นางคณิศร มาดีตีระเทวาพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
6 นางสาวณัฐยา ปราสาททอง ครูผู้ช่วยโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
2
0234
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
3
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางคณิศร มาดีตีระเทวาพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
2 นายสมบูรณ์ สุมะนา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
3 นายสนอง ใจทน ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
4 นางสาวณัฐยา ปราสาททอง ครูผู้ช่วยโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
4
0237
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุพรรณ ห่อทรัพย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ ประธาน
2 นางสาวทิพวรรณ พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
4 นายธีระพจน์ ทองสลับ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
5 นายอภิรักษ์ สุระโส ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการและเลขานุการ
5
0239
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางนภาพร ภาษาพรม ครูโรงเรียนบ้านสวนกล้วย ประธาน
2 นายนพรัตน์ เงาศรี ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน กรรมการ
3 นายสมบูรณ์ สุมะนา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
4 นายสนอง ใจทน ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
5 นางคณิศร มาดีตีระเทวาพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
6 นางสาวณัฐยา ปราสาททอง ครูผู้ช่วยโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการและเลขานุการ
6
0240
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุพรรณ ห่อทรัพย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ ประธาน
2 นายธีระพจน์ ทองสลับ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
3 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
4 นางสาวทิพวรรณ พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
5 นายอภิรักษ์ สุระโส ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการและเลขานุการ
7
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสมบูรณ์ ศรีบุญเรือง ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการ
2 นายอภิชาติ หนองทา ครูโรงเรียนมารีย์อุปถัมถ์ กรรมการ
3 นายมงคล สุทธิสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปุนวิทยา กรรมการ
4 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
8
0242
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสุพรรณ ห่อทรัพย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลศรีรัตนะ ประธาน
2 นายบุญญฤทธิ์ บูรณ์เจริญ ครูโรงเรียนบ้านภูดินพัฒนา กรรมการ
3 นางสาวทิพวรรณ พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
4 นายธีระพจน์ ทองสลับ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
5 นายอภิรักษ์ สุระโส ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาวคำโปรย กรรมการและเลขานุการ
9
0248
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
10
0249
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
11
0274
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
12
0275
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสีดา พุ่มโพธิ์งาม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
3 นายคณพศ ขำผา ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการและเลขานุการ
13
0276
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิรักษ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสีดา พุ่มโพธิ์งาม ครูโรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ) กรรมการ
3 นายคณพศ ขำผา ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการและเลขานุการ
14
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายเสมือน วรเชษฐ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตายู ประธาน
2 นางเสาวลักษณ์ มั่นรอด ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
3 นางอิ่นอ้อย บุษบงก์ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
4 นางเขมมิกา ยอดสิงห์ ครูโรงเรียนบ้านกันตม(คุรุราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
5 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
15
0280
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
16
0281
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
17
0282
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
18
0283
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางรัฐอนงค์ อินโหงว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางสาวดารณี สีสารี ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง กรรมการ
3 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
19
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางรัฐอนงค์ อินโหงว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแดง(รัฐราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางสาวดารณี สีสารี ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองปิงโปง กรรมการ
3 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
20
0285
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
21
0287
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายมนัสศักดิ์ ขาวสลับ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองบักโทน กรรมการ
3 นางกรรณิการ์ มั่นชาติ ครูโรงเรียนบ้านรุงสมบูรณ์ กรรมการ
4 นางสาวสาธิตา ดวงเด่น ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
5 นายคำพงษ์ แทนหอม ครูธุรการโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0160
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
2
0162
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนภัทร ศรีโสด ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว ประธาน
2 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางอมร กมล ครูโรงเรียนบ้านด่าน กรรมการ
5 นางสายสิน เพชรดา ครูโรงเรียนบ้านตาแบน กรรมการและเลขานุการ
3
0167
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุกานดา ใจแข็ง ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
3 นางสาวนภสร ท่วงที ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางประยอม คำหงษา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
5 นางทัศนาพร แก้วกัณหา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
4
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางประยอม คำหงษา ครูโรงเรียนบ้านคำสะอาด กรรมการ
3 นางสาวนภสร ทวงที ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นางสุกานดา ใจแข็ง ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว กรรมการ
5 นางทัศนาพร แก้วกัณหา ครูโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ กรรมการและเลขานุการ
5
0175
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
6
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
2 นายชัยณรงค์ งอมสงัด ครูโรงเรียนบ้านโนนแก กรรมการ
3 นายสมชาย กิ่งแก้ว ครูโรงเรียนบ้านหนองยาว กรรมการและเลขานุการ
7
0182
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
8
0185
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวนารี สีสดดี ครูโรงเรียนบ้านสามเส้า ประธาน
2 นางบุญส่ง สีน้อย ครูโรงเรียนบ้านศรีแก้ว กรรมการ
3 นางจิตสุดา เสมอศรี ครูโรงเรียนบ้านจานเลียว กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ฎาพร วิเชฏฐพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
9
0195
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
10
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางบุญเรือน จันทร์พลงาม ครูโรงเรียนบ้านโดนอาว ประธาน
2 นางกรรณิกา กาญจนพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางทองสา ทำนุ ครูโรงเรียนบ้านไผ่หนองแคน กรรมการ
5 นางสาวถนอมนวล พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการและเลขานุการ
11
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพีรวัฒน์ โพธิ์ธนรัฐ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนอ้อ ประธาน
2 นางสาวมณีวรรณ ศรวิชัย ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นายสุชาติ คู่แก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกวิทยา กรรมการ
4 นางพนิตตา จันมา ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
5 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
12
0209
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ไม่ต้องนำมาแสดงในระดับเขตตามมติ CEO
11 ต.ค 2561
13
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพีรวัฒน์ โพธิ์ธนรัฐ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนอ้อ ประธาน
2 นางเพ็ญประภา จันทรา ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางสาวมณีวรรณ ศรวิชัย ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นายสุชาติ คู่แก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกวิทยา กรรมการ
5 นางพนิตตา จันมา ครูโรงเรียนบ้านร่องตาซุน กรรมการ
6 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
14
0226
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางวิชุดา นันทะวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านทุ่งขนวน กรรมการ
3 ดร.อภิรมย์ ลิพันธ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
15
0231
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจรัส ทานะมัย ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายลำปาง ค่ำคูณ ครูโรงเรียนบ้านซำขี้เหล็ก กรรมการ
3 นายสมเดช แสงอรุณ ครูโรงเรียนบ้านกระมัลพัฒนา กรรมการ
4 นางณัฏฐกัญญา มักผล ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
16
0750
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประวิตร ตระกูลวิทยานัน ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า ประธาน
2 นางสาวฟาริดา ไชยวัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
3 นายสิทธิพงษ์ วอทอง พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
4 นางสาวสุภาวดี ชูผล ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
5 นางปภาพินน์ จันมนตรี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการและเลขานุการ
17
0751
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561
18
0752
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายประวิตร ตระกูลวิทยานันท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองหว้า ประธาน
2 นางสาวสุภาวดี ชูผล ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพราน(ประชานุเคราะห์) กรรมการ
3 นายสิทธิพงษ์ วอทอง พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองฮาง กรรมการ
4 นางสาวฟาริดา ไชยวัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการ
5 นางปภาพินน์ จันมนตรี ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวทอง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0650
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนวัฒน์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายไกรวิทย์ ปะกิริโย ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
3 นายประกาศิต สมภาวะ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายนิวัฒน์ กำลังงาม ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
5 นายวัฒนา แม่นทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
2
0652
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนวัฒน์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายไกรวิทย์ ปะกิริโย ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
3 นายนิวัฒน์ กำลังงาม ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
4 นายประกาศิต สมภาวะ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นายวัฒนา แม่นทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
3
0654
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนวัฒน์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายนิวัฒน์ กำลังงาม ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นายไกรวิทย์ ปะกิริโย ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
4 นายประกาศิต สมภาวะ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นายวัฒนา แม่นทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
4
0656
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวที โดมหน้าหอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธนวัฒน์ เขียวอ่อน ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายนิวัฒน์ กำลังงาม ครูโรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นายไกรวิทย์ ปะกิริโย ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ กรรมการ
4 นายประกาศิต สมภาวะ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
5 นายวัฒนา แม่นทอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม(คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) กรรมการและเลขานุการ
5
0658
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอุทัย สร้อยสนธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ ประธาน
2 นายอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการ
5 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการและเลขานุการ
6
0659
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์
11 ต.ค 2561 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอุทัย สร้อยสนธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ ประธาน
2 นายนัติกรณ์ นนทะบุตร ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน กรรมการ
3 นายอุ่นใจ จิดาการเจริญ ครูโรงเรียนบ้านตูม กรรมการ
4 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ
6 นายสุวิทย์ พากเพียร พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองสังข์ กรรมการและเลขานุการ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม